Home Entertainment Celeb buzz Kidum reveals why he was chased away from the church choir

Kidum reveals why he was chased away from the church choir

Share

Burundian singer Kidum has revealed that he was chased away from the Church choir on grounds that he doesn’t know how to sing.

Speaking in an interview with Cate Rira, Kidum explained that the choir trainer told him that he had a bad voice.

 

“Kwa Choir niliwahi kufukuzwa… nilifikuzwa kwa sababu ilikuwa ni ya Catholic na huyo Mzungu mwenye alikuwa anatufundisha sisi watoto kuimba alinimbianga na ikani-affect sana kwamba niko na sauti mbaya.

Niliambiwa niko na sauti iko na homa homa hivi, husky voice, nikapata mzee mwingine wa kunifunza Guitar ndo aka build hiyo confidence tena akiniambia any voice can sing muhimu ni kujua kutumia sauti yako,” explained Kidum.

The 46-year-old has been in Kenya for the past 25 years. HE mentioned that he tried to go back to Burundi but his children relate more in Kenya.

“Mimi nimekaa miaka 25 Kenya na umri niko na 46 years, na hapa Kenya sikai tu, niko na jamii yangu, na hata watoto wanapozaliwa wanajua hapa ndo kwao. Nishawahi fanya attempt yakwamba mimi ni kutoka Burundi, so Burundi wataiaccept kama kwao lakini ikashindikana, coz walizaliwa hapa,” added Kidum.

 Kidum mentioned that his move to Kenya was engineered by the Burundian Civil War (1993-2005) .

“Niliona Mauwaji, niliona mbwa zikikula watu, maiti ya mtu Fulani mnaiona mkikimbia , mnarudi mnapata imebaki mifupa kwa barabara ameliwa na mbwa akamalizika… niliona kifo kinakuwa na hakuna Matanga na watu hawalii tena… kuna siku risasi likakuja likashika brother angu mwenye anaishi Dubai sai… hatukuskia until tuliona damu inamjaa…vita ni kitu mbaya sana. Sai ako sawa unaweza kuona tu penye risasi ilipitia.”